ราคา 2400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 27.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 88888.89 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
เลขที่ห้อง 1
โครงการ chateau in town phaholyothin 14-2 | ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน14-2 | Chateau in Town พหลโยธิน14-2

peak winner
0994946599
2018-09-03 15:53:37.0
เลขที่ประกาศ: 249137
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดใหม่สุขุมวิท ชาโตว์อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 Chateau In Town Sukhumvit

รายละเอียด :-
ติดต่อคุณมนตรี Tel: 09-8879-3653 ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 62/1 Chateau In Town Sukhumvit 62/1
คอนโดใหม่ ใกล้รถไฟฟ้า ราคาลดกระหน่ำ
- คอนโดใหม่ Low Rise พร้อมเข้าอยู่
- เพียง 1 นาที จาก BTS บางจาก
- เพียง 2 นาที จากจุดขึ้น-ลง ทางด่วนสุขุมวิท 62
พบกับประสบการณ์ Beach Sense Condominium ที่จะทำให้ 24 ชั่วโมงของคุณ อบอวนไปด้วยกลิ่นอายของวันพักผ่อน และสายลมที่ไม่เคยพัดตามคุณ
นอนกับลม อารมณ์สบาย
Let’s Lay on the Beach
=====
ราคาพิเศษ เริ่มต้นเพียง 2.4 ลบ.เท่านั้น!!!
www.wem.co.th

การเดินทาง/ที่ตั้ง : -
สุขุมวิท 62/1 แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพฯ

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
คุณมนตรี Tel : 09-8879-3653 ,คุณพัชรินทร์ Tel : 08-9787-9539,คุณสุชาติ Tel : 099-494-6599
Line id: mt.winner

Keyword : ขายคอนโดสุขุมวิท,ขายคอนโดแนวรถไฟฟ้า,ขายคอนโด BTS,ขายคอนโดใหม่,ขายคอนโดใหม่ราคาถูก,ขายคอนโดใหม่สุขุมวิท,ขายคอนชาโต้อินทาว์น,ขายคอนโดสุขุม 62,ขายคอนโดใหม่ย่านสุขุมวิทราคาถูก,ขายคอนโดราคาถูกย่านสุขุมวิท
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ซอย พหลโยธิน 14 ถนน พหลโยธิน แขวง สามเสนใน เขต พญาไท กทม ใกล้รถไฟฟ้า อารีย์ ห่างจากปากทาง 50 เมตร(อยุ่หลัง สน บางซื่อ) ตรงข้ามตึก ชินวัตร 2
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
200.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น